สำนักงานตรวจสอบเข้าร่วมงาน “วันผู้บริจาคโลหิตโลก 2559” ที่จัดขึ้นในวันที่ 12 มิถุนายน 2559 ณ ศูนย์บริการโลหิตแห่งชาติ สภากาชาดไทย ภายใต้สโลแกน “Share life, give blood – ให้โลหิต ให้ชีวิต” ซึ่งเป็นกิจกรรมเฉลิมฉลองเพื่อขอบคุณผู้บริจาคโลหิตและสร้างกระแสการบริจาคโลหิตด้วยความสมัครใจโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน ผ่านทาง Social Media
![](https://secure.gravatar.com/avatar/adb80b109bf46d4bb7843d63433de817?s=80&d=https%3A%2F%2Faudit.redcross.or.th%2Fwp-content%2Fthemes%2Fdt-the7%2Fimages%2Fmask.png&r=g)